เว็บตอบปัญหา Joomla

สอบถามปัญหาการใช้งาน joomla! สอบถามการใช้งาน Joomla
  1. วิทวัฒน์ จารุวรรณรัตน์
  2. เว็บ Joomla เป็นอะไรไม่รู้
  3. วันอังคาร, 25 เมษายน 2560
  4.  Subscribe via email
แก้ไขหรือเพิ่มบทความไม่ได้ครับ มันไม่ขึ้นหน้าปกติ พอคลิกแก้ไขทั้งหน้าเว็บและในส่วน administrator ขึ้นจอขาวๆมีภาษาต่างดาวครับ รบกวนด้วยครับขอบคุณครับ
Attachments (1)
Pisan Chueachatchai Accepted Answer Pending Moderation
0
Votes
Undo
มันโหลด สคริปไม่หมด ถ้าไม่ได้ลงอะไรไป ต้องลองเอา joomla ไปทับ คือต้องมีอะไรหายไป หรือมีอะไรมาขวางการทำงาน
  • Page :
  • 1

There are no replies made for this post yet.
However, you are not allowed to reply to this post.